Announcement

Collapse
No announcement yet.

clock กาดจอแล้ว มันขึ้นไม่ตรงกับ cup-z

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• clock กาดจอแล้ว มันขึ้นไม่ตรงกับ cup-z

ลองดูรูปนะครับ

ตกลงมันยังไง แล้วที่ผม Clock ไปมัน ติดหรือเปล่า แล้วทำไม cup-z เปนงั้น

แล้วทำไมถึงเป็นงี้ อู้ยๆ งง

งงคำถาม

Comment

กด SAVE ยังคับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        งงคำถาม
        งง ไรง่า

ดูรูปจิ รูปแรก ตรง ที่เราทำสีเหลี่ยมสีแดง ค่า Core Clock เรา ดันไปที่ 660

แต่ทำไมรูปที่สอง ใน CPU-Z ที่ทำขีดสีแดงไว้ ค่า Core Clock ที่เราดันไป 660 มันดันแสดงแค่ 540 ซึ่งเป็นค่าเริ่มต้น

Comment

Originally posted by samza101 View Post
          ลองดูรูปนะครับ

ตกลงมันยังไง แล้วที่ผม Clock ไปมัน ติดหรือเปล่า แล้วทำไม cup-z เปนงั้น

แล้วทำไมถึงเป็นงี้ อู้ยๆ งง
          ใหนรูปที่2 ผมงงผิดตรงใหน จ้ะ

Comment

เนียครับ อันนี้รูป 2 - -*

Comment

ลองไปโอในส่วนของโหมด 2D ด้วยงับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                ลองไปโอในส่วนของโหมด 2D ด้วยงับ....

ok ครับ ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ lol

Comment

Working...
                X