Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงการเปิดตัว AMD 780G ในงาน Commart เดือนหน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงการเปิดตัว AMD 780G ในงาน Commart เดือนหน้า

ผมว่าน่าจะมี % ที่สูงมากๆ เพราะทุกอย่างก็พร้อมหมดแล้ว แต่ถ้าเปิดก่อนก็จะดีกว่ามากๆ ยิ่งเร็ว
    ยิ่งราคาลงเร็ว ฮ่าๆ

รอชมว่าจะคุ้มค่าการรอคอยไหม

Comment

อ่าวเดือนหน้า commart เเล้วหรอ อาจจะได้ฤกษ์ซื้อคอม commart นี้ของถูกกว่าปะคับ

Comment

ผมว่า คนรอ 780G นี่ กว่าจะออก คงไปสอย ตัวอื่นกันหมดแล้ว
        เพราะรอจนเหงือกแห้ง

Comment

ก็เพราะคุณเป็น บาโทรี่ เหงือกเลยแห้ง เดี๋ยวผมใช้ water ball ให้เอาป่าว 99999 dmg เชียวนะ อิอิ

Comment

ลองดูตัว 780g ที่พกแรมส่วนตัวมาด้วยน่าจะดีกว่านะครับ

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
              ลองดูตัว 780g ที่พกแรมส่วนตัวมาด้วยน่าจะดีกว่านะครับ
              หวังว่าจะมีนะครับ รออยู่เหมือนกัน ถ้าไม่มีอาจเอา GA-MA78GM-S2H ละ อยากอัพคอมเต็มที่แระ

Comment

780G มีแบบพก ram กับไม่พกด้วยเหรอเนี้ย

Comment

แล้ว พี่ๆ น้องๆ ไปงานนี้ พกเมีย ไปด้วยไหมครับ เอิ้อกๆๆ

เห็น ว่า พกๆๆๆ กัน

Comment

เปิดไม่เปิดไม่รู้ แต่ไปคนเดียวแน่นอน พกกล้องไปด้วย เอิ๊ก ๆ

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                      เปิดไม่เปิดไม่รู้ แต่ไปคนเดียวแน่นอน พกกล้องไปด้วย เอิ๊ก ๆ
                      ผมรู้ ท่านพกกล้องไปทำไม

Comment

Originally posted by nevereal View Post
                        ก็เพราะคุณเป็น บาโทรี่ เหงือกเลยแห้ง เดี๋ยวผมใช้ water ball ให้เอาป่าว 99999 dmg เชียวนะ อิอิ
                        มุขนี้เล่นได้เฉพาะกลุ่มครับ

ใครไม่เคยเล่น คงงงเป็นไก่ตาแหก แน่ๆ

Comment

ผมจะไปสอยอีกค่ายแล้ว รอนานเกินไป

Comment

WoW!! เวลามันไม่ ผมไม่มีตัง เวลามันไม่มา ผมละมีตัง T_T

รอดู ว่ามันจะ InW ไหม เหอๆ

Comment

Originally posted by For Fun View Post
                              มุขนี้เล่นได้เฉพาะกลุ่มครับ

ใครไม่เคยเล่น คงงงเป็นไก่ตาแหก แน่ๆ

บาโทรี่ มันคืออะไรครับ
                              หมายถึง เจ้า ซาโบเทนเดอร์ ของผมรึเปล่า

Comment

Working...
                              X