Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนลากได้ไกลๆบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนลากได้ไกลๆบ้าง

M/Bตัวไหนลากได้ไกลๆบ้างครับใช้E8400

แล้ว MSI P35 Neo2-FR ลากได้ไกลมั๊ยครับช่วยแนะนำน่อยครับ

Originally posted by wanchat555 View Post
    M/Bตัวไหนลากได้ไกลๆบ้างครับใช้E8400

แล้ว MSI P35 Neo2-FR ลากได้ไกลมั๊ยครับช่วยแนะนำน่อยครับ
    ของมันต้องลองครับ แต่ลองอ่าน Review GA-EP35-DS3R ครับ

http://www.overclockzone.com/fluke/2..._GA-EP35-DS3R/

ขายดีเป็นเทน้ำเทท่า

Comment

ของมันต้องลองครับ แต่ลองอ่าน Review MSI P35 Neo2-FR ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ighlight=msi-s

ขายดีพอควรครับ

Comment

Comment

เอ้า !! มีใครอยู่ asus บ้างมั้ยครับ มาเชียร์หน่อยเร็ว จะได้ครบๆ

ปล.ผมเชียร์ msi ไปก่อนละกัน เพราะตอนนี้ใช้อยู่ เจ้าอื่นไม่โกรธกันเนอะ -*-

Comment

Msi ละกัน ใช้อยู่

แค่ Heat Pipe ก็กิน ขาดแล้ว มียี่ห้อไหน ในระดับนี้ ให้มาขนาดนี้

เรื่อง ประสิทธิภาพ Oc คง พอๆ กันกัน หมด ในระดับราคานี้ แหละครับ

ชอบตัวไหนเอาตัวนั้นก้ได้ครับ

แต่เห็น Msi เขาบอก bus 550 นิ่มๆ

Comment

จัดมาอย่าให้เสียครับ รูปของจริงหน้าร้าน JIB ครับ มีใครโพสรูปจริงอัพเดทแบบผมไหมเอ่ย

Comment

เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                  เหอะๆๆๆ....
                  ยังจะมาเหอะๆอีก

Comment

2 ค่ายนี้มีตัวแทนมาแข่งกัน แล้ว Asus หายไปไหนแล้วนะ
                    ผมว่าทั้ง 2 ตัวลากจน CPU ไหม้ได้เลยล่ะครับ

ผมก็ชอบของ.....ครับ บอร์ดเขาทนและเสถียร

Comment

กระทู้นี้เข้ามาแล้วฮาแตกเลยครับ
                      Last edited by SCREW; 23 Feb 2008, 21:54:51.

Comment

5555555555555555555555555555

MSI ดูมีราคา ลากไกล คับ 555555555555555555555555

Comment

Originally posted by St.run View Post
                          Msi ละกัน ใช้อยู่

แค่ Heat Pipe ก็กิน ขาดแล้ว มียี่ห้อไหน ในระดับนี้ ให้มาขนาดนี้

เรื่อง ประสิทธิภาพ Oc คง พอๆ กันกัน หมด ในระดับราคานี้ แหละครับ

ชอบตัวไหนเอาตัวนั้นก้ได้ครับ

แต่เห็น Msi เขาบอก bus 550 นิ่มๆ
                          ช่ายเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

55555555555555 ฮากระทู้นี้

Comment

DFI จ้า^^....

Comment

DFI LANPARTY DK P35-T2RS น่าสนใจครับ สีส้มตัดดำ สะท้อนแสง UV ด้วย

ใช้ Gigabyte อยู่ นิ่งดีครับ

Comment

Working...
                              X