Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนNFS P ใช้รถไรแข่ง กริป กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนNFS P ใช้รถไรแข่ง กริป กันครับ

ผมใช้ มิสซู อีโว อันที่แพงอ่าครับ แต่งสุดแล้ว ได้สุด320ว่าเองครับ มีคันไหนดีๆมั่งครับ แนะนำที

โทดทีครับ ผิดๆ ของผมวิ่งได้สุด 352

Comment

หมายถึง EVO X ละสิ ถ้าใช่ก็ใช้ต่อไปเถอะ เพราะมันเรียกว่าดีเกือบจะที่สุดแล้วครับสำหรับกริป

หรือไม่ถ้าคิดว่าคุมพวกม้าพยศอยู่ก็ลองใช้ Mucie'lago หรือ เส้นขอบฟ้า R34 ก็ได้

ที่ผมใช้ตั้งแต่เริ่มจนจบมีแค่สองคันครับ คือ Evo X และ Impreza STi

Comment

แล้วแต่สนามครับ ถ้าโค้งเยอะๆผมใช้Impreza แต่ถ้าทางครงๆยาวๆโค้งน้อยๆก็Zondaไปเลย ตอนเอาไปแข่งกะGrip Kingเล่นน๊อครอบไปรอบครึ่ง... แต่ถ้ากำลังดีก็R34 GTRครับ

Comment

skyline r34 ครับออกตัวเร็วดีแต่ขับยากนิดหน่อย

Comment

AE 86 ครับ เจ้าแห่ง ดริฟ อิอิ

Comment

ดันให้ Impreza STi อีกเสียงคับ
              เข้าโค้งนิ่งดีคับ
              ปล.ใช้ตั้งแต่ต้นเกมส์จนตอนนี้เลิกเล่นไปแล้วคับ

Comment

Working...
              X