Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์ฟเวอร์มีปัญหาค่ะ รบกวนขอเว็บดาวน์โหลดไดรฟ์เวอร์ตัวเก่าๆของ ATI หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่งเปิดเครื่องมาเล่นได้ไม่นานก็เป็นแล้วอะค่ะ คือไม่ได้ใช้งานหนักมากมายแล้วถึงค่อยมาเป็น ส่วนพัดลมก็หมุนปกติทุกตัวน๊า สงกะสัยต้องยกไปให้ที่ร้านดูให้จริงๆแล้วละมั๊ง...หุหุ

Comment

ซื้อมานานยังครับ ถ้ายังไม่เกิน 7 วัน ผมว่าให้เค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้ดีกว่า อาจเป็นปัญหาที่ตัวการ์ดอ่ะครับ

Comment

ซื้มาเกิน 7 วันแล้วอะค่ะ แต่ถ้าเอาไปให้เค้าก็ต้องซ่อมให้เราจิงมะเอ่ย เพราะถึงยังไงก็ยังอยู่ในประกันอะเนอะ...*-*

Comment

ผมเคยเคลมการ์ดจอ ซื้อได้วันเดียวเปิดสามนาทีค้าง แล้วให้ร้านทำดูไหม้ต่อหน้าเค้าเลยครับ บอกว่าเคลมไม่ได้อีกตะหากไม่อยากบอกหรอกร้านไหนของตึกคอมขอนแก่นที่ขายถูกๆนั่นแหละ

Comment

คุณหัวเกียร์เอารูป nvidia คอนโทรลพาเนล มาลงแล้วมั้ง 3650 มันใช้ได้เหรอครับ
            แนะนำถอดไปให้ทางร้านเช็คให้ครับเครมน่าจะได้ไวเพราะเพิ่งซื้อไม่นาน

Comment

Originally posted by mrlup View Post
              คุณหัวเกียร์เอารูป nvidia คอนโทรลพาเนล มาลงแล้วมั้ง 3650 มันใช้ได้เหรอครับ
              แนะนำถอดไปให้ทางร้านเช็คให้ครับเครมน่าจะได้ไวเพราะเพิ่งซื้อไม่นาน
              อุ้ย!!! ตายแล้วววว...
              ปล่อยไก่ตัวเบ้อเริ้มเลยครับ ลืมไปครับ ว่าของท่าน inkbox เป็น ATi
              ตอนนั้น เวลาใกล้ท่าน inkbox ถาม ก็มีคนถามเรื่องเปิด Vsync เหมือนกัน ผมเบลอไปหน่อย

คงต้องใช้เวลาหารูปในเน็ตก่อนครับ เพราะ ผมเพิ่งถอด ATi ไปครับ
              Last edited by Gearhead; 26 Feb 2008, 16:10:13.

Comment

http://www.filehippo.com/download_ati_catalyst/

จะเอา Version ไหนอะครับ มีตั้งแต่ 5.6 ขึ้นมาเลยครับ

Comment

Working...
                X