Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า M/B รองรับ CF เราจะใส่ 8800GT ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า M/B รองรับ CF เราจะใส่ 8800GT ได้มั้ยครับ

สงสัยครับ

Comment

ไม่ได้ครับ 8800 GT มันเป็น SLI ไม่ใช่ CF

Comment

ผมว่าน่าจะใส่ได้นะ แต่ ตัวเดียว

Comment

ทำไมบอร์ดส่วนใหญ๋มันถึงมีแต่ CF ล่ะครับ อันที่ SLI ก็แพ๊งแพง

Comment

ใส่ได้

Comment

ค่ายแดง CF
              ค่ายเขียว SLI

Comment

จากคำถาม คงหมายถึง 8800GT ตัวเดียวใช่ป่ะ
                ถ้างั้นใส่ได้แน่นอน....

Comment

ตัวเดียวใส่ได้ครับ ค้นๆว่าเคยถามไปแล้วนะครับ ไม่เข้า PM มาครับ ผมจะโทรไปบอก

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                    ตัวเดียวใส่ได้ครับ ค้นๆว่าเคยถามไปแล้วนะครับ ไม่เข้า PM มาครับ ผมจะโทรไปบอก
                    บริการทุกระดับ ประทับใจจริงๆ ^^
                    ปล.ผมก็ใช้ DQ6 P965 Rev 1.0 อยู่ครับ ท่าน ไม่รู้ลากยังไงก็ไม่ถึงบัส 500 ซักที

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      บริการทุกระดับ ประทับใจจริงๆ ^^
                      ปล.ผมก็ใช้ DQ6 P965 Rev 1.0 อยู่ครับ ท่าน ไม่รู้ลากยังไงก็ไม่ถึงบัส 500 ซักที
                      สงสัยต้องเปลี่ยนบอร์ดครับท่านเดี่ยว

Comment

ตัวเดียวครับ 8800GT ของ กิ๊กก้า ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by hlong View Post
                          ตัวเดียวครับ 8800GT ของ กิ๊กก้า ครับ อิอิ
                          ได้ข่าวว่าใช้ 8800GT Zalman Edition นิครับ ดีแล้วละ

Comment

เมนบอร์ดชิพAMDก็ต้องเป็นการ์ดATi ละครับ ส่วนชิพของnVIDIAตัวใหม่ต้องรอไปก่อน(เมื่อไหร่ก็ไม่รู้)

Comment

Working...
                            X