Announcement

Collapse
No announcement yet.

AX78 เป็น PCI-ex 2.0 ไหมอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AX78 เป็น PCI-ex 2.0 ไหมอ่ะ

ตามกระทู้เลย
    แล้วตัวใหนน่าเล่นครับที่สุดครับเท่าๆที่อ่านในนี้มี
    GA-770 ,M3A , K92 CF แต่ของ msi แพงไปหน่อย+เกินความจำเป็นอ่ะ

ถ้าเป็น RD770 ขึ้นไป เป็น PCI-e 2.0 ทั้งนั้นและคับ !!

ที่น่าเล่นก็มี abit AX78 , K92 CF คับ..

Comment

ขอบคุณคร้าบบบ พอดีไปดูในเว็บไม่เห็นเขียน
      แต่ Review ในกระทู้นี้พูดถึงก็เลยงงอ่ะ

Comment

อยากเห็นผลเทสพวก PCI-e 2.0 อยู่เหมือนกัน ในการเล่นจริงอะ ว่าต่างจาก1.0แค่ใหน

Comment

Originally posted by jojoonline View Post
          อยากเห็นผลเทสพวก PCI-e 2.0 อยู่เหมือนกัน ในการเล่นจริงอะ ว่าต่างจาก1.0แค่ใหน
          +-----------------------------------------------------------+

ต่างในการใช้งานครับ ไม่ค่อยต่างทีผลทดสอบ

Comment

Working...
          X