ขอความกรุณาจากท่านผู้รู้/ผู้มีจิตเมตตากรุณา
คือผมต้องการ DRIVERS การ์ดจอ AGP POWERCOLOR X800XT
ที่ใช้งานบน WIN98SE ได้น่ะครับ...ย้ำ..DRIVERS สำหรับ WIN98SE (มีความจำเป็นต้องใช้น่ะครับ)
ผมหาดาวน์โหลดจากเน็ตแล้ว ได้มาแต่ DRIVERS ที่ใช้งานบน WINME
จากข้อมูลที่อ่านเจอ จะมี DRIVERS รุ่น CATALYST 4.11 BETA ที่มีเวอร์ชั่นให้ใช้งานบน WIN98SE
ได้ แต่ผมยังไม่สามารถหาดาวน์โหลดได้เลย พบบาง LINK ให้ไปดาวน์โหลดจากเวบของ ATI/AMD
แต่ก็ไม่มีแล้ว มีแต่ที่ให้ใช้งานบน WINME ซึ่งผมก็โหลดมาแล้ว แต่ที่ผมต้องการคือ WIN98SE
จึงขอรบกวนท่านผู้รู้/ผู้มีจิตเมตตากรุณา ท่านใดพอจะช่วยหา LINK ให้ดาวน์โหลด ได้จริงๆได้หรือไม่ครับ
หรือถ้าท่านใด มี DRVIERS ดังกล่าวอยู่แล้ว ผมจะขอรบกวนท่านช่วยอัพโหลดให้ผมได้ ดาวน์โหลด
ได้ทีเถิดครับ
ขอรบกวนอย่างแรงทีนะครับ
ขอบคุณครับ
ปล.อุตส่าห์ตามหาการ์ดจอตัวนี้มาตั้งหลายเดือน ก็ไปได้มาจาก คุณMORGAN แต่แผ่น DRIVERS
ที่มากับการ์ดจอ มันใช้งานบน WIN98SE ไม่ได้