Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anti virus อันไหนเจ๋งสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Anti virus อันไหนเจ๋งสุดคับ

อยากรู้จังคับ Anti virus อันไหนเจ๋งสุดคับ

Originally posted by Dexza View Post
    อยากรู้จังคับ Anti virus อันไหนเจ๋งสุดคับ
    http://www.antivirus.in.th/

ส่วนผมใช้
    Nod32 3.0
    AntiVir PE Classic
    AVG 7.5

กับ
    Ad-Aware SE Personal
    Doctor Alex

*ท่องเวปอันตรายเยอะ กันเหนียวไว้ก่อน 555+ (ล่อแรมไปเกือบๆ 700M ละ)
    Last edited by TWK.; 24 Feb 2008, 16:25:13.

Comment

ที่เจ๋งสุดตามการทดสอบรุสึกจะเปน NOD32 น่ะถ้าจำไม่ผิด
      แต่ผมใช้ แคสปอร์สกายย

Comment

เง้อ......

ผมก็ใช้ NOD32 นะคับ

แต่มัยติดวัยรัสบ่อยจัง ทั้ง สปายแวร์ อีก

....................................เง้อ...............

Comment

ดีสุด Bitdefender

เจ็งสุด NOD32 ครับ กันไม่เท่า Bitdefender แต่สำหรับคนที่เป็นๆคอมแล้ว

ใช้ NOD32 ก็เอาอยู่แล้วคร้าบ

ส่วน Spyware ก็

Spysweeper

สรุป NOD32 + Spysweeper

No Virus No Spyware

Comment

ผมใช้ Kaspersky ก็ดีนะ

Comment

ขอบคุนคับ

หายสงสัยซะที

Comment

Originally posted by pigkapu1 View Post
                ผมใช้ Kaspersky ก็ดีนะ
                ผมว่าดีสุดแล้วหละครับกับ Kis หาคีย์ก็ง่าย สแกนเจอหมดนะที่ nod ไม่เจอ ก็มาเจอที่ตัวนี้

Comment

Originally posted by nong_f View Post
                  ผมว่าดีสุดแล้วหละครับกับ Kis หาคีย์ก็ง่าย สแกนเจอหมดนะที่ nod ไม่เจอ ก็มาเจอที่ตัวนี้
                  หาง่ายเอาเว็บหาคีย์มาแบ่งผมมั่งก็ดีนะ

Comment

Bitdefender ครับ ใช้ง่ายครับ ลงทุนนิดหน่อยของแท้เลยครับ ผมลอง NOD Setting By SkZ เขาว่าเซ็ตมาแล้วเทพๆ ยังเอา VR จาก มหาลัยผมไม่อยู่ Bit เอาอยู่ซะงั้นครับ

Comment

ผมใช้ nod32 v.3 ใช้มาหลายเดือนละ ยังไม่เจอปัญหา

Comment

AVG 7.5 คับ แรงดีคับ อัพเดทเอง ใช้ฟรีด้วย

ค่าได้เกือบทุกตัวคับ

Comment

ผมใช้ ZoneAlarm Security Suite 7.0.462 ครับ
                          แน่นดี แต่หน่วงเครื่องหน่อย

Comment

NOD32 / AVG / Ad-Aware / Kaspersky ใช้แค่นี้แหละ

Comment

ทำไม จขกท ไม่ search ในกระทู้ก่อนหล่ะคะแล้วค่อยโพส คำถามแบบนี้มีโพสได้ทุกวันสิน่า..

Comment

Working...
                              X