Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูและแนะนำคอมผมทีคับบ (มือใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูและแนะนำคอมผมทีคับบ (มือใหม่)

BIOS: Award Modular BIOS v6.0
    Processor: Intel(R) Pentium(R) 4
    CPU 2.40GHz
    Ram: 1280 MB

Card name: Radeon X1650 Series
    Manufacturer: ATI Technologies Inc.
    Chip type: ATI display adapter AGP (0x71C6)
    DAC type: Internal DAC(400MHz)
    Memory : 256 MB

ถ้าควรจะอัพเกรดต้องอัพเกรด cpu
    Processor ควรจะเป็นรุ่นอะไร และราคาเท่าไรคับ
    สำหรับเกมสมัยนี้
    เป็นมือใหม่ทางด้านอัพเกรดเรื่องคอมพิวเตอร์คับ
    เลยยังไม่ค่อยมีประสบการณ์ เลยอยากจะถามผู้ที่มีประสบการณ์ทั้งหลายคับ ^^'
    แล้วถ้าเปลี่ยนแล้ว การ์ดจอที่สมดุลกับcpuที่ท่านเลือกให้ด้วยคับ
    ถ้าได้ราคายิ่งดีเลยคับ เพราะตอนนี้จะเก็บตังค์อัพเกรดคอมคับบ
    รบกวนจิงน๊ะๆคับ ^^"

งบ10000บาทคับ!!
    Last edited by CoffeeCake; 24 Feb 2008, 20:47:14.

อย่าลืมงบนะครับ

เดวพี่วิกรมะจัดให้

Comment

โทดทีคับบ
      ต้องบอกงบด้วยหรอคับบ
      ถ้าเข้ามาอ่านกรุณาแนะนำผมทีน๊ะคับ
      ขอบคุณคับ!

Comment

Working...
      X