Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาฝาก ATi กะ nVIDIA แบบใช้งานจริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาฝาก ATi กะ nVIDIA แบบใช้งานจริง

http://www.itharem.com/modules.php?n...owpage&pid=338

ท่านครับ บทความอันนี้โดนด่าลำเอียงมาหลายรอบแล้วท่านโดยส่วนตัวผมนะที่เพิ่งมาใช้ 3870อยากบอกว่าแทบเขวี้ยง8800GTทิ้งเพราะแสงสีสวยกว่ากันเยอะเลย

Comment

ลำเอียงๆสุดๆ จากการอ่าน

Comment

ถ้าดีแค่แสงสีสวยอย่างเดียวก็ไม่ไหวนะ.....ส่วนตัวนะ เอาแค่ใช้งานได้จริงไม่มีปัญหา เท่านี้ก็ OKแระ คงไม่มานั่งเพ็งดูรายละเอียดขนาดนี้หรอกครับ.......

Comment

อันนี้มัน ATi 2900XT เทียบกับ 8800GT นิครับ
          แต่ผมอ่านแร้วก็ยังชอบ ATi อยู่ดีน่ะีล่ะ -*-

แค่เอามาฝากไม่ได้ล่อเป้านะครับ โทษๆๆๆๆๆ

Comment

บทสรุปและทรรศนะ
            ก่อนอื่นต้องบอกกันก่อนเลยนะครับว่า บทความนี้ไม่ใช่การฟันธงแบบชี้ชัดลงไปว่าการ์ดตัวใดดีกว่า เนื่องจากเกมที่นำมาทดสอบนั้นมีจำนวนแค่ไม่กี่เกมท่านั้น และไม่จำเป็นเสมอไปว่าผลทดสอบจากเกมทุกๆ เกมจะต้องเป็นแบบเดียวกันทุกครั้ง อย่างไรก็ตาม

Comment

ไร้สาระจริงๆครับ ลำเอียงสุดๆ

Comment

เก่าเป็นปี้แล้วมั่้ง

แต่เล่นเกมจริงคงไม่มีใครสนใจเพ่งมองทุกpixle เวลามีคนเอาภาพของทั้งสองค่ายมาเทียบ ผมดูไม่ออกจริงๆถ้าไม่แยกเป็นส่วนๆให้ผมดู คนเทียบนี้ตาเทพสุดๆ

Comment

หุหุ อาเตอี เจอบทความนี้แทบร้อง 5555555555555

Comment

ตังแต่ใช้มายังไม่เคยเจอปัญหาอะไรเลย ทำไมคนอืนเค้าเจอกันบ่อยจังหว่า

Comment

Originally posted by LeoBlaze View Post
                      ท่านครับ บทความอันนี้โดนด่าลำเอียงมาหลายรอบแล้วท่านโดยส่วนตัวผมนะที่เพิ่งมาใช้ 3870อยากบอกว่าแทบเขวี้ยง8800GTทิ้งเพราะแสงสีสวยกว่ากันเยอะเลย
                      โยนมาเลย เดี๋ยวรับให้

Comment

ไม่มี ความเห็น เพราะยังไงๆๆ ผมก็ค่ายแดง ^^

Comment

โชคดีจังที่รักความแรงเป็นหลัก เรื่องภาพไม่สน

Comment

แรงแต่ภาพไม่สวย ผมว่า แรงพอดีๆ ภาพสวยดีกว่านะ
                            คุณภาพมาก่อนปริมาณ

Comment

ผมเล่นแนว FPS ออนไลน์เป็นหลัก เช่น BF2-COD4 ใครเล่น 2 เกมส์นี้อยู่จะรู้ว่าเวลาเดินชมวิวแทบไม่มีทั้งกระสุนและระเบิดปลิวว่อนไปหมด แล้วจะเอาความสวยของภาพไปทำไม

Comment

Working...
                              X