Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมร้านค้าไม่ค่อยสั่ง ชุดน้ำมาขายกันเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมร้านค้าไม่ค่อยสั่ง ชุดน้ำมาขายกันเลยครับ

ช่วยบอกทีครับ ผมไปถามทั้ง 2 ร้อนก็บอกหมดทั้งสองร้านเลย

คงกลัวมีปัญหามั่งครับ อย่างเช่นเอาไปแล้วต่อไม่ได้หรือต่อแล้วนํารั่วบอร์ดพัง ร้านเขาคงต้องรับผิดชอบด้วยมั่งครับ

Comment

สั่งครับ ขายดีจนของหมด พวก Bigwater 745 ของเข้าแป๊บเดียวหมดอีกละ ผมหาไม่ได้ซะที - -

Comment

Originally posted by TaBris View Post
        สั่งครับ ขายดีจนของหมด พวก Bigwater 745 ของเข้าแป๊บเดียวหมดอีกละ ผมหาไม่ได้ซะที - -
        อะถูกต้องเลยครับ ขนาด swiftec ยังของขาดเลย

Comment

สั่งครับ แต่ช่วงที่ท่านไปถาม คงจะขาดของพอดี

ปล.โมเดล Freedom ในรูป Avatar นั่นซื้อไหนมาอะครับ สวยจัง

Comment

ชื้อใน jj ครับ แล้วมาประกอบกับลงสีเอง

Comment

หุหุ กระทู้เริ่มกลายพันธุ์ซะแล้ว

Comment

เพราะคนไทย ไม่กล้าที่จะเปลี่ยน !!~ สั่ง part มา ดองเค็ม แห้งตายหมด เอิ๊กๆ.... tk ก่อนจะ บูม swift ดอง อัลฟ่าคูลอยุ่านแค่ไหน อิอิ

Comment

Originally posted by numz View Post
                  เพราะคนไทย ไม่กล้าที่จะเปลี่ยน !!~ สั่ง part มา ดองเค็ม แห้งตายหมด เอิ๊กๆ.... tk ก่อนจะ บูม swift ดอง อัลฟ่าคูลอยุ่านแค่ไหน อิอิ
                  ผู้เชี่ยวชาญเรื่องน้ำๆ อิอิ ล็อเล่นครับ

Comment

Working...
                  X