Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้บ้างว่า BF3 จะมีจริงๆหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้บ้างว่า BF3 จะมีจริงๆหรือป่าว

ใครรู้บ้างว่า BF3 จะมีจริงๆหรือป่าวหรือมีแต่ B-COMPANY

มีคับ ลงFGเล่มเดือนที่แล้วแต่ภาพในหนังสือเป็นของ bcompany

Comment

เหงมีbf heroอะ เปนคล้ายๆกาตูน

Comment

BF : BAD COMPANY
        มั้ง

Comment

B-COMPANY มันไม่ได้ลง PC นี่

Comment

bad company อย่างนี้ก้อลง ps3 อะดิครับ

Comment

BF3 น่าจะมีเเน่นอนครับ (ถ้าไม่เปลี่ยนชื่อเเบบ BF2142 นะครับ)

คาดว่าคงจะออกราวๆอีก 2009-2010 ครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                BF3 น่าจะมีเเน่นอนครับ (ถ้าไม่เปลี่ยนชื่อเเบบ BF2142 นะครับ)

คาดว่าคงจะออกราวๆอีก 2009-2010 ครับ
                โอ้มายก็อด....นานไปมั้ย

Comment

ปลายปีนี้จ้า

Comment

มีคร้าบบบบบ

เดียวมันก้อพอตมาลงPCแน่ๆ ผมว่า

Comment

Working...
                    X