Announcement

Collapse
No announcement yet.

Flash Drive 8G ที่มีขายอยู่ตอนนี้ ตัวไหนเร็วสุดหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Flash Drive 8G ที่มีขายอยู่ตอนนี้ ตัวไหนเร็วสุดหรอครับ

อยากจะได้มาไว้ในครอบครองซักอันนึง แล้วก้ออยากได้แบบที่เป็นชิบ high speed ด้วยครับ ไม่ทราบว่ามีท่านใดพอจะแนะนำยี่ห้อ รุ่น พร้อมราคาด้วยครับ
    รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

อยากได้ด้วย รอมัน ตัวละ 600เหมือน 4Gb ตอนนี้ก่อน

Comment

ไปดูที่ตะวันนา ของคิงสะท้าน ราคา 1590 บาทนะครับ

Comment

พันทิพ 8G 1,300 บาทครับ น่าจะ Datatraveler2

ปล.ราคามันโดนจริงๆ

Comment

ที่เห็นในพันธุ์ทิพย์ตอนนี้
          Kingston DT100/8GB 1,340
          Apacer AH320 8 1,190
          เล็งอยู่เหมือนกัน

Comment

PQI U339S เป็น Hi Speed แท้ครับ พร้อมสวิทซ์ป้องกันการโหลดข้อมูลเข้าออก ส่วนพวก Kingston DTI DT100 DT101 ไม่ใช่ Hi Speed ครับ

Comment

เร็วสุดต้องตัวนี้ครับ ที่ฟอร์จูน ชั้น4 ร้านแถวบันไดเลื่อนมีครับ แต่ต้องสู้ราคาหน่อยนะ http://www.sandisk.com/Products/Cata...ash_Drive.aspx

Comment

ดัน

Comment

Working...
                X