Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 5000+ BE อยากรู้ว่าของใครเป็นยังงี้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 5000+ BE อยากรู้ว่าของใครเป็นยังงี้มั่งครับ

เดิมๆตัวนี้วิ่ง 2.6 ใช่มั้ยครับ แต่ของผมก็ใช้เดิมๆอ่ะ ยังไม่มีเวลาแรง ต้องปั่นงานครับ อยากรู้ว่าตัวคูณเดิมๆมันเท่าไรอ่ะครับ ของผมไม่รู้ว่าอะไรมันขึ้นกันแน่อ่า
    Last edited by IX; 5 May 2010, 23:23:52.

ตัวคูณของเดิมมัน 13.5 ส่วนของท่านมัน ocมาแล้วครับ

Comment

Originally posted by KRONGTHIP View Post
      ตัวคูณของเดิมมัน 13.5 ส่วนของท่านมัน ocมาแล้วครับ
      13ไม่ใช่หรือท่าน

Comment

13 x 200 เพิ่งได้มาครับ ร้อนกว่าที่คิด...

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
          13ไม่ใช่หรือท่าน
          ขอโทษครับ จำผิดไป

Comment

แรงแต่เกิดว่างั้นเจ้าเก้า

Comment

15*200 ไฟเดิม อิอิ

ล้อเล้ง 13*200 PCB T 1.3 V. PCB N & S 1.35 V.

Comment

Be มันเปิด function cool n Quiet ได้รึเปล่าครับ
                ถ้าหากปรับตัวคูณไว้สูง ๆ

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
                  Be มันเปิด function cool n Quiet ได้รึเปล่าครับ
                  ถ้าหากปรับตัวคูณไว้สูง ๆ
                  ได้ครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                    15*200 ไฟเดิม อิอิ

ล้อเล้ง 13*200 PCB T 1.3 V. PCB N & S 1.35 V.

15*200 ไฟเดิม แบบนี้ใช่ไหมท่าน
                    Attached Files

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                      แรงแต่เกิดว่างั้นเจ้าเก้า
                      เอะใจตั้งแต่เจ๊บ๊วยบอกว่าเป็นของล๊อตเก่า แล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by IX View Post
                        เอะใจตั้งแต่เจ๊บ๊วยบอกว่าเป็นของล๊อตเก่า แล้ว อิอิ
                        ไปด้วยกันใหม พรุ่งนี้ เที่ยงตรง

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
                          15*200 ไฟเดิม แบบนี้ใช่ไหมท่าน
                          หุหุ

ไฟเดิมๆแบบนี้โดนใจ

ของ WEEK ใหม่ๆได้น้อยตัวอ่ะ อย่างน้อยก็ต้อง 1.376 แล้วอ่ะ

WEEK เก่าๆซื้อแพงแต่นะ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            ไปด้วยกันใหม พรุ่งนี้ เที่ยงตรง
                            ไม่ว่างอ่ะครับ พี่วิกร พอดีต้องไปเดินเรื่องฝึกงานง่ะ

Comment

อยากเอากับเขามั่ง แต่ มันเป็นเครื่องที่ต้องเปิดทิ้งไว้ 24 * 7 นี่สิ - -' แถมซิงค์เดิมๆีอีก ขนาดเปิดปรกติ ในไบออสยังร้อนตั้ง 50 กว่าๆ แต่ในนี้ไหงมันต่างกันหว่า - -a

2 คอร์รวมกันแล้วยังน้อยกว่าในไบออสตั้ง 10 กว่า

Comment

Working...
                              X