Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 5000+ BE อยากรู้ว่าของใครเป็นยังงี้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by championrpg View Post
    อยากเอากับเขามั่ง แต่ มันเป็นเครื่องที่ต้องเปิดทิ้งไว้ 24 * 7 นี่สิ - -' แถมซิงค์เดิมๆีอีก ขนาดเปิดปรกติ ในไบออสยังร้อนตั้ง 50 กว่าๆ แต่ในนี้ไหงมันต่างกันหว่า - -a

2 คอร์รวมกันแล้วยังน้อยกว่าในไบออสตั้ง 10 กว่า
    ก็ปกติดีนี่คับ

Comment

แต่น่าสังเกตนะท่าน Core0กับCore1 ท่านร้อนต่างกัน10องศาเลย ของผม Full Load ต่างกันประมาณ5องศา ส่วนIdel ต่างกันประมาณ1 องศา
      Attached Files

Comment

สงสัยไม่ได้ลง driver มั่งคับ เลยทำให้ window มันไปใช้งานแค่ core เดียว (เกี่ยวรึเปล่าหว่า - -')

Comment

Originally posted by IX View Post
          เดิมๆตัวนี้วิ่ง 2.6 ใช่มั้ยครับ แต่ของผมก็ใช้เดิมๆอ่ะ ยังไม่มีเวลาแรง ต้องปั่นงานครับ อยากรู้ว่าตัวคูณเดิมๆมันเท่าไรอ่ะครับ ของผมไม่รู้ว่าอะไรมันขึ้นกันแน่อ่า
          อัพเดท CPU-z ได้แล้วคับท่าน..ทำมัยใช้ไฟน้อยจัง ??

Comment

Originally posted by nattt View Post
            อัพเดท CPU-z ได้แล้วคับท่าน..ทำมัยใช้ไฟน้อยจัง ??
            เป็นที่บอร์ดเพี้ยนอ่ะครับ ก่อนมาใช้ M2N-E มันยังปกติอยู่

Comment

Working...
            X