Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับทําไมเวลาเปิดคอมมาต้องมาตั้งวันที่ใหม่ทุกครั้งเลยอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับทําไมเวลาเปิดคอมมาต้องมาตั้งวันที่ใหม่ทุกครั้งเลยอ่าครับ

พี่ๆครับทําไมเวลาเปิดคอมมาต้องมาตั้งวันที่ใหม่ทุกครั้งเลยอ่าครับ เวลาด้วย
    ตอนเข้าวินโดว์เหมือนมันขึ้นว่า ให้ไปตั้งค่าใน bios เเล้วก็ถ้าไม่ตั้งให้กด f1
    เป็นที่อะไรหรอครับ วินโดว์ก็ลงใหม่เเล้วไม่หาย

ถ่าน bios หมดหรือเปล่าลองเปลียนถ่านดูครับ

Comment

แบตเตอร์รี่ บน เมนบอร์ดมันหมดครับ 40 บาม 7 11 ก็มีขายครับ

Comment

ลองเปลี่ยนถ่านที่เมนบอร์ดดูครับ

Comment

เปลี่ยนถ่านไบออสเลยคับ

Comment

ตอบกันหมดแย้ว งั้นเปลี่ยนแฟนแล้วกัน อาจจะจำวันที่ดีขึ้น(เกี่ยวกันมะเนีย)

Comment

ถ่านหมด

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X