Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Slot AGP 8x ยังพอมีขายอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ Slot AGP 8x ยังพอมีขายอยู่ไหมครับ

อยากรู้ว่าการ์ดจอ Slot AGP 8x ยังพอมีขายอยู่ไหม ถ้ามีมีรุ้นไหนบ้าง ราคาเท่าไรและมีขายที่ไหน

อิอิถามเยอะไปหน่อยพอดีอยากรู้ครับกำลังจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ของเดิมใช้ Ge FX 5500 256 mb AGp 8x

มี 7300GTครับ แรงใช้ได้
    7600GS เคยเห็นอยุ่บ้าง
    7900GS AGP เคยเห็นของ XFX แต่ไม่รู้มีอยู่ม้ย
    และก็มีของฝั่งATi ด้วยแต่ผมไม่สันทัดการ์ดแดง เชิญท่านถัดไป.....

ไม่งั้นก็ไปที่ห้องIT market รประกาศรับดู

Comment

มีครับ HD 2600Pro /HD1950 / HD3850 เยอะแยะครับ

Comment

Originally posted by kw01 View Post
        มีครับ HD 2600Pro /HD1950 / HD3850 เยอะแยะครับ
        หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

Working...
        X