Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Crysis veryhighตัวใหนแรงสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Crysis veryhighตัวใหนแรงสุดครับ

8800GT spark extreme 2 1GBนี่แรงุสดแล้วหรือป่าวครับเห็นเป็นตัวเดียวที่ 1 Gb
    หรือว่ามีอันอื่นแรงกว่าอีก ขอแรงที่สุดเลยนะครับในงบไม่เกิน 10000ครับ

มันติดตรงที่งบนี่ล่ะครับ

แรมเยอะไม่ได้สำคัญที่สุดครับ ตัว GPU ต้องแรง หรืออาจจะใช้เทคนิคอื่นเข้ามาช่วย เช่น Multi-GPU / Muliti-Card ด้วยครับ

งบขนาดนี้ Spark นะจะโอเคสุดแล้วครับ

Comment

ถ้าเล่น high ที่ 1280x1024 ต้อง 8800Gts G92 ดูแล้วเล่นจนจบหน้าจะไม่กระตุกเลย

8800 gt มีกระตุกบ้าง แต่ก็นิดหน่อย ไม่ถึงกับหน้ารำคาญ

Comment

Working...
      X