Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำสาย RCA to Mini Jack ที่ทำให้เสียงเบสเ่ด่นขึ้นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by IIM View Post
    เพิ่มซับอีกตัวครับ เอาแค่พวก 8 นิ้วพอ ไหนก็เป็นของ conice ทั้งสองอย่างแล้ว
    ซื้อซับ Velodyne cht8 อีกตัว อยู่เลยครับ
    ถ้าซื้อซับกลัวงบมันจะบานอ่าครับ เพราะเดี๋ยวต้องเก็บตังซื้อลำโพงคอมด้วย เพราะลำโพงกะแอมตัวนี้มันเป็นของพ่ออ่ะครับถ้าพ่อจะใช้งานก็ต้องยกไปต่อให้พ่อครับ

Originally posted by IIM View Post
    ทำไมผิวลำโพงเป็นงั้นล่ะครับ ฝุ่นหรือว่าเป็นรอยครับ
    อยากขายไหม อิอิ

ซี่รีย์ใหม่ของมัน Abzolute Zero ราคากระโดดไปมาก
    จำได้ว่า SB1 ใหม่ๆ 12000 หรือ 14000 นี้แหละ พอตัวใหม่ 19200
    แต่ตัวใหม่สวยกว่าตัวเก่าเยอะเหมือนกัน
    ผิวลำโพงเป็นคราบนิดนึงครับ พอดีไม่ได้เช็ดตอนถ่าย+กะแสงแฟลชของกล้องโทสับมือถือด้วย

Comment

อยากได้สายใหม่เพราะจะเอามาแก้ขัดเรื่องเสียงซ่าๆก่อนครับ

Comment

Working...
      X