Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม เรื่อง cpu s41-324 อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม เรื่อง cpu s41-324 อะครับ

คือ ผมใช้โปรแกรม everset อะครับ แล้ว ตรง overclock อะครับ มันคืออะไรหรอครับ คือมัน กลายเป็น cpu 2.2 เลยอ่าครับ -_-' แบบนี้โปรแกรมมันืทำให้ หรือ ว่าเครื่องมัน overclock ตัวเอง อะคับ ผมก็ไม่ได้ใช้โปรแกรมอะไรในเครื่องเลยนะครับ เพราะไม่คิดจะ overclock แต่ทำไมมานขึ้นแบบนี้อ่าครับ
    Attached Files

-_-' ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ ฮ์ฮฮ

Comment

2.2 ที่ไหนอะ มัน 2.161 อะ มันไม่ใช่ 2.2 แล้วก็ มันคงโปรแกรม เพี้ยนหน่อยๆละ

Comment

ก็ คือ ถ้ามัน 2000 มันเพี้ยนไป ถึง 161 เลยนะครับ แล้ว โดยปกติอะ มัน จะอยู่ที่ 2.2 อันนี้พึ่งเปิดคอม มันเลยขึ้นๆ ลงๆ ต่ำๆ ถ้าไม่เต็มใจตอบไม่ต้องก็ได้นะครับ ขอบคุณ

Comment

Working...
        X