Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากเป็นโจรเล่นเกมนี้เลย KANE&LYNCH DEAD MAN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยากเป็นโจรเล่นเกมนี้เลย KANE&LYNCH DEAD MAN

ใครอยากเป็นโจรเล่นเกมนี้เลย KANE&LYNCH DEAD MAN
    กินพื้นที่ 8 กิ๊กกว่า โดยรวม ผมให้ 4 ดาวนะคับ ตอนจบมีสองแบบ
    เริ่มมาก็แหกคุกเลยครับ ตามด้วยป้นธนาคาร ถล่มคุกช่วยเพื่อน เป็นต้น
    ชอบตอนยิงแล้วยังไม่ตาย เข้าไปยิงซ้ำ้ให้แน่นิ้ง โหดดี รู้สึกเหมือนเป็นโจรดีครับ ชัวได้ใจ
    แต่ จบเเบบครับ

แต่พอเล่นไปรู้สึกว่าเหมือนหลงมาเกม CRYSIS เลย
    เล่นๆไปจะเจอกันใหมเนี่ย
    มีรูปให้ดูครับ
    Attached Files
    Last edited by tuimanseven; 27 Feb 2008, 23:17:42.

น่าเล่นดีครับ ไว้จะหามาเล่น

Comment

ไม่มีเกมคาสโนวาเหรอครับ ผมอยากเป็นคาสโนวา

Comment

ชอบฉากบุกป่าเหมือนกัน วิวสวยดี

Comment

เกมส์นี้ ผมเล่นจบหลายรอบแล้ว
          เนื้อเรื่องแจ่มครับ แต่ระบบการเล่นกับเอ็กเฟ็กต์ไม่ค่อยน่าประทับใจเท่าไหร่

เหมือนเอา Elmatador(คลิ้กขวาเล็งข้างกำแพง) มาผสมกับ Re:Vegus(สั่งลูกน้อง)

ปล.ความเห็นส่วนตัว

Comment

ขอรูปเพิ่มเติมได้มั้ยครับ อยากเห็น

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
              เกมส์นี้ ผมเล่นจบหลายรอบแล้ว
              เนื้อเรื่องแจ่มครับ แต่ระบบการเล่นกับเอ็กเฟ็กต์ไม่ค่อยน่าประทับใจเท่าไหร่

เหมือนเอา Elmatador(คลิ้กขวาเล็งข้างกำแพง) มาผสมกับ Re:Vegus(สั่งลูกน้อง)

ปล.ความเห็นส่วนตัว
              โอ้สุดยอด ผมเล่นถึงตรงที่เราอยู่แถวๆโซนตะวันออกกลางหน่อยอ่ะคับ แต่วินโดว์ผมเจ๊งเลยต้องลงใหม่ เซฟหายหมด อีกนานมั้ยคับกว่าจะจบ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                โอ้สุดยอด ผมเล่นถึงตรงที่เราอยู่แถวๆโซนตะวันออกกลางหน่อยอ่ะคับ แต่วินโดว์ผมเจ๊งเลยต้องลงใหม่ เซฟหายหมด อีกนานมั้ยคับกว่าจะจบ
                นั่นมาได้สัก 70-75% ของเกมแล้วล่ะครับ เกมสั้นมากเลยนะ

Comment

มีฉากต้องเป็น นักการเมืองมั้ยครับ

Comment

Originally posted by nueng_chiangrai View Post
                    มีฉากต้องเป็น นักการเมืองมั้ยครับ
                    อยากบริหารบ้านเมืองหรอเหรอครับ อย่าทำให้มีสงครามกลางเมืองล่ะ ฮ่าๆๆๆ

Comment

Originally posted by inwclub View Post
                      ขอรูปเพิ่มเติมได้มั้ยครับ อยากเห็น
                      เอารูปมาเพิ่มแล้วนะครับ เเพื่อเห็นแล้วอยากเล่นครับ
                      Attached Files

Comment

ฉากนี้เหมือนในหนังเรื่องheatเลย(ถ้าจำชื่อเรื่องไม่ผิดนะ)

Comment

x1650pro ddr3 256mb จะ ปรับสุดได้ไหมเนี่ย ^^หวั่งสูงเลยเรา

Comment

หน้ามันดุจริงๆๆ

Comment

ชอบเหมือนกันครับ สนุกดี แต่ผมกลับชอบกราฟฟิคของเกมนี้นะ สวยดี : )

Comment

Working...
                              X