Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 2600 XT บ้างครับ ช่วยดูปัญหาให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 2600 XT บ้างครับ ช่วยดูปัญหาให้หน่อย

สวัสดีครับ คือผมใช้ ATI 2600 xt ddr 4 ครับ แล้วมีปัญหาคือเวลาใช้งานไป เครื่องมันจะหยุดนิ่ง ภาพค้างไปเฉยๆครับ ต้องรอสัก 3 วิ มันก็มีข้อความขึ้นมาตามข้างล่างนะครับ และก็ใช้งานต่อได้ตามปกติ
    อีกอย่างเวลาดูหนังโดยใช้ power DVD มันจะไม่เห็นภาพ ครับ แต่ถ้าเปิดหน้าต่างซ้อนกับโปรแกรม มันจะเห็นภาพในส่วนที่เกิดการซ้อนกัน ระหว่าง โปรแกรมกับหน้าต่างอะไรก็ได้ที่เปิดซ้อนกันอยู่ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ว่าควรแก้ไขอย่างไร ขอบคุณครับ
    Attached Files

ใช้ไดรฟ์เวอร์ตัวไหนครับผม
    -----
    แล้วก่ิอนหน้านี้ใช้การ์ดจออะไรมาครับ

Comment

เข้าไปไดร์เวอร์แล้วติ๊กออกครับ ถ้าใช้ไดร์เวอร์เก่าจะติ๊กอยู่สองช่อง เอาติ๊กช่องล่างออกก่อนแล้วค่อยเอาติ๊กบนออก
      Last edited by IX; 5 May 2010, 23:23:52.

Comment

ขอบคุณครับบบบ หายแล้วจริงๆด้วย ขอบคุณมากมาย ดูหนังได้ซักที

Comment

ไม่เป็นไร ^^ (เนียน)
          *ถ้าไม่หาย Remove ตัวเก่าทิ้ง เอาเวอร์ชั่นใหม่ลงนะ เพราะอาจจไม่เสถียรกับวินโดวส์เรา

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ไม่เป็นไร ^^ (เนียน)
            *ถ้าไม่หาย Remove ตัวเก่าทิ้ง เอาเวอร์ชั่นใหม่ลงนะ เพราะอาจจไม่เสถียรกับวินโดวส์เรา
            ขอบคุณครับ แล้ว เวอร์ชั่นใหม่ หาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับ แนะนำหน่อย

Comment

http://downloads.guru3d.com/

Comment

ขอบคุณคราบบบบ

Comment

ดัน

Comment

Working...
                  X