ช่วยหน่อยครับผมเล่นเกมส์แล้วเครื่องค้าง
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ช่วยหน่อยครับผมเล่นเกมส์แล้วเครื่องค้าง

OverclockZone Member

Default ช่วยหน่อยครับผมเล่นเกมส์แล้วเครื่องค้าง

ช่วยหน่อยครับผมเล่นเกมส์แล้วเครื่องค้าง ลงวินโดว์ไหม่ก็แล้ว ลองสับแรมก็แล้ว ถูก็แล้ว ก็ไม่หายเคยยกไปร้านที่ซื้อเค้าบอกว่าเป็นที่เมนบอร์ด พอเครมมาแล้วก็ยังค้างเหมือนเดิมครับ

ผู้รู้โปรดบอกผมหน่อยนะครับ ว่าเป็นที่ไร เวลาเล่นเกมส์ไปสักพักอยู่ ๆก็ค้างตึ่งไปเลย

ผมใช้บอร์ดของ asus P5VD2-X

OverclockZone Member ponknook's Avatar

ความร้อนไหมครับ

ผมก็เคย ใช้ pentium d 2.8 จับคู่ 7300 GS เหมือนกัน แต่ใช้ บอร์ด P5PL2

ร้อนบรรลัย เลยครับ ลองดุเรื่อง ระบายอากาศหน่อยก็ดีครับ

ปล การ์ดจอ ร้อน ด้วย

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by ponknook View Post
    ความร้อนไหมครับ

ผมก็เคย ใช้ pentium d 2.8 จับคู่ 7300 GS เหมือนกัน แต่ใช้ บอร์ด P5PL2

ร้อนบรรลัย เลยครับ ลองดุเรื่อง ระบายอากาศหน่อยก็ดีครับ

ปล การ์ดจอ ร้อน ด้วย
    cpu 50องศา การ์ดจอ 60 องศา นี่ปรกติไหมครับ

Bookmarks

Bookmarks