Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นcrysisกับHD3870 แบบ DDR3 ปรับHighหมด มันร้อนราวๆ 70 องศาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นcrysisกับHD3870 แบบ DDR3 ปรับHighหมด มันร้อนราวๆ 70 องศาครับ

อันตรายมั้ยครับ เล่นได้ราวหนึ่งชั่วโมงเองครับ มันจะร้อนไปมั้ยครับ

Originally posted by monalisa View Post
    อันตรายมั้ยครับ เล่นได้ราวหนึ่งชั่วโมงเองครับ มันจะร้อนไปมั้ยครับ
    ปรับรอบพัดลมดิครับ ของผม3870x2นั้งเล่นทั้งวันประมาณ 60 c เองครับ

Comment

ปรับยังไงครับ

Comment

Originally posted by monalisa View Post
        ปรับยังไงครับ
        ใช้ RivaTuner

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
          ใช้ RivaTuner
          แล้วยังงัยต่อ ที่ไหม มีรูปให้ดูไหม...

ปรับแล้วคงเสียงดังดีนะ....

บอกหน่อย...

Comment

อ่ะ เว็ป www.vmodtech.com ลงไว้ละเอียดเลยครับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=286

Comment

70หรอคับไม่ร้อนมากหรอกคับ แต่อย่าให้เกินนี้ละกันนะ แต่เยนก่านี้ได้จาดีกว่าคับ

Comment

เล่นเกมส์ร้อน 70c ถือว่าเย็นครับ

Comment

8800GTX ผมเล่นเกมส์ร้อนตั้ง 85 - 92 องศา (ตอนใช้ซิ้งเดิม)
                  Last edited by mayawork; 26 Feb 2008, 09:50:20.

Comment

Working...
                  X