Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรู้หรือมีใครทำบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรู้หรือมีใครทำบ้าง

คือผมอยากรู้ว่าถ้าผมมีแบบวอเทอบล๊อกแล้งไปจ้างทำนี่เขาคิดราคาเท่าใรและหากนำทองแดงก้อนไปให้ทำได้เปล่าแบบอยากทำที่มีอันเดียวในโลกอะหมายถึงแบบนะครับ
    ปล.ลวดลายการวนของนำภายในและอยากทำแบบทรงสูงอะครับแนะนำหน่อยท่านผู้รู้

ซื้อเอาเถอะคับ ถ้าท่านไม่มีเครื่องทำเอง เชื่อผมเถอะคับ แนะนำซาวแมนตัวใหม่ล่าสุดอะคับถูก + ดี

Comment

ทำได้นะครับ แต่เวลาออกแบบ ก็เห็นใจช่างโรงกลึงนิดนึงแล้วกัน
      เอาแบบที่มันทำได้จริง ผมเคยออกแบบให้เขาทำ ต้องแก้แบบ 3 ครั้ง
      กว่าจะทำได้...โอยเหนื่อย+แพง

Comment

อยากทำแบบทรงสูงนี่แบบไหนเหรอครับ

เพราะผม"เคย" คิดไว้นานแล้ว ว่า ให้มันเป็นแบบ ฐานทองแดง แล้วขึ้นมาเป็นฟิน แบบ hyper6 ย่อขนาด แล้วครอบพลาสติก ให้น้ำไหล ผ่านฟินอีกที คงจะดีไม่น้อย

ติดอยู่ที่ว่า ใครมันจะบ้าทำให้ผม 555

Comment

Working...
        X