Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM Stacker 810 VS TT Armor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM Stacker 810 VS TT Armor

ช่วยเลือกให้ทีครับ ตัดสินใจไม่ถูก
    มุมแดง
    CoolerMaster CM Stacker 810

มุมน้ำเงิน
    ThermalTake Armor Black

ช่วยเปรียบเทียบจุดเด่น-จุดด้อย
    ลังเลครับ เลือกไม่ถูก
    รอเงินเดือนออก จะไปสู่ขอ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มุมน้ำเงินครับ แต่ของไม่มีขาย

Comment

ชอบมุมแดง
      แต่มุมน้ำเงิน รูระบายความร้อนเยอะกว่า

Comment

ผมชอบหน้ากาก TT Armor แต่ไม่ชอบด้านบน
        CM 810 ชอบตะแกรงล่าง

Comment

อยากทำ Dual PSU ก็ เลือก CM Stacker เลยครับ

ถามต่อด้วย แฮะๆ

ว่า ที่ TK เนี่ย ตอนนี้มี FullTower ตัวไหนวางขายอยู่บ้างครับ ...
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

มุมแดงครับ

Comment

ถ้าใช้งานหละก้อมุมแดงครับครบเครื่องใส่ได้หมด
              ถ้าชอบแสงสีสวยสดใสก็มุมน้ำเงินครับแจ่มแน่
              ปล.ผมใช้มุมแดง810ครับ

Comment

810 อีกเสียง

Comment

วันนี้ไปร้านTKมา

CM Stacker มีแต่ตัว STC-T01(ใส่PSUได้2ตัว) ตัวRC-810พี่ปลาบอกไม่เคยเอาเข้า
                  งงๆเหมือนกัน เพราะดูจากเวปร้าน ระบุรุ่นRC-810 แต่รูปดันเป็นตัว STC-T01
                  ฝาข้างเป็นอลู ข้างในเป็นเหล็ก

ส่วนTT Armor (ตอนนี้มีแต่ LCS Silver เจไดบอกว่าของมาวันที่4)
                  ตัวSilverพนักงานเป็นอลูทั้งตัว(แต่ผมว่าฝาข้างไม่น่าใช้) แพงกว่าBlack(ที่พนักงานบอกว่าเป็นเหล็กทั้งตัว)พันนึง

ตอนยังไม่ไปพันทิพ ใจเอนเอียงไปทาง810สีดำ ดันไม่มีซะนี่

Comment

Working...
                  X