Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Go 7700 เล่น NFS ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Go 7700 เล่น NFS ไม่ได้ครับ

ใช้ Go 7700 เล่น NFS ไม่ได้ครับ พอเข้าเกมส์ก็ขึ้น บลูสกีนทันทีเลย
    ไม่แน่ใจต้องอัปเดทไดเวอร์มั้ย
    แล้วถ้าต้องอัปเดทต้องทำอย่างไรครับช่วยตอบที่
    [IMG][/IMG]

ไปอัพ Driver สิ
    วิธีทำอยู่ในหมวด Notebook ลองไปหาดูก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by คิม View Post
      ไปอัพ Driver สิ
      วิธีทำอยู่ในหมวด Notebook ลองไปหาดูก่อนนะครับ
      จะลองดูครับ

Comment

ใช้ driver ของ go แบบที่มีให้โหลดในเว็บผู้ผลิตไดรเวอร์ มักจะเล่นไม่ได้จ๊ะ
        ให้หา driver ของการ์ดรุ่นปกติ ที่ mod ให้ใช้กับ go ได้ มาลงนะจ๊ะ

Comment

ข่อยใช้ 7600Go แต่ใช้ Driver 169.21 ที่เป็น GF8 น่ะเด้อ เล่นได้แรงปิ๊ด

Comment

ไดรเวอร์ 169.21 series 7 กับ 8 ตัวเดียวกันครับ แต่เวลาติดตั้งจะมีให้เลือกซึ่งจะเลือกเป็นอะไรนั่นก็แล้วแต่เลือกครับ

Comment

Working...
            X