Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยจัดสเป็กสำหรับงานIllustrator เล่นเกมพอได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยจัดสเป็กสำหรับงานIllustrator เล่นเกมพอได้ครับ

รบกวนเพื่อนๆช่วยจัดสเป็คคอมงบประมาน15000+-2000 หน่อยครับ ไม่รวมจอ (แต่จอผมขนาด6ปีขึ้นไป ยังจะใช้ร่วมกัน คอมสเป็กปัจจุบันหรือเปล่าครับ??)

การใช้งานด้านphotoshop กับ Illustrator เผื่อๆทำanime และเล่นเกมประมาณ gear of war ได้ครับ (มันจะเกินงบไหมนี่ - -" )

รบกวนด้วยครับ^^ ขอบคุณมากครับ
Working...
X