Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windowsผมมันเป็นอะไรอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windowsผมมันเป็นอะไรอะคับ

อาการมันเวลาดับเบิ้ลคลิกที่ไดร์แล้วมันจะไม่ยอมเปิดให้อะคับทุกไดร์เลย
    แต่ถ้าคลิกขวาแล้วสั่งOpenมันจะเปิดให้อะคับ เครื่องผมโดนไวรัสรึเปล่าคับ
    แล้วมันแก้ไงอะคับ

Originally posted by ซวยแล้ว View Post
    อาการมันเวลาดับเบิ้ลคลิกที่ไดร์แล้วมันจะไม่ยอมเปิดให้อะคับทุกไดร์เลย
    แต่ถ้าคลิกขวาแล้วสั่งOpenมันจะเปิดให้อะคับ เครื่องผมโดนไวรัสรึเปล่าคับ
    แล้วมันแก้ไงอะคับ
    ลองดูครับ ทำตามรูปครับ ติ๊กถูกให้หมด ดู (เผื่อหาย)

Comment

ถ้ายังไม่หาย งั้น ไปที่ folder option ครับ กด Restore
      *ถ้ายังไม่ได้อีก ผมก็จนปัญญาครับ รอท่านอื่นแล้วกัน*

Comment

เช็คดูแล้วเรียบร้อยดีคับ
        ผมไม่รู้ว่ามันจะมีผลกระทบอะไรอีกแต่ว่าการใช้งานลำบากมากเลยคับเวลาถ่ายโอนข้อมูลไปมา

Comment

ลองดูนี่ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=15736 ใช่เป่า

Comment

Working...
          X