Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 กับ HDMI ครับ ต่อแล้วแสดงผลในDisplayจอ2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 กับ HDMI ครับ ต่อแล้วแสดงผลในDisplayจอ2

คือผมต่อสาย HDMI กับ s41 อ่ะครับ คือมันสามารถเปิดได้นะครับ แต่มันไปขึ้น Display ตัวที่2อ่ะครับ คือ Set ยังไงมันก็ไม่แสดงใน Display จอที่1 ไม่ทราบว่าต้องsetยังไงอ่ะครับ ให้มันแสดงผลในdisplayจอที่1เหมือนกับตัวโน๊ตบุ๊ค วานผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ จนปัญญาแล้วจริงๆ - -! ขอบคุณครับ

clone ครับ มานจะมีให้เลือกในdriver

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
      clone ครับ มานจะมีให้เลือกในdriver
      เคยลองแล้วอ่าคับ มันก็ยังขึ้น display2 อยู่เหมือนเดิม ><! เง้อออออ

Comment

Working...
      X