Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม monitor LCD 19" WideScreen ที่หน้าใช้ในตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม monitor LCD 19" WideScreen ที่หน้าใช้ในตอนนี้

คือผมกำลังจะถอยจอ LCD 19" Widescreen มาใช้สักจอ มีงบประมาณ 7,000-9,000 อยากทราบว่ามีรุ่นไหนที่เพื่อนๆคิดว่าน่าสนใจบ้างครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

LCD 19'' SAMSUNG 943BWx
    Screen Size : 19'' wide
    Resolution : 1440 x 900
    Brightness : 300 cd/m²
    Contrast Ratio : DC 8000:1

7,350.00 บาท

Comment

ขอบคุณมากครับที่แนะนำ รุ่นนี้ก็น่าสนใจดีครับ signal input มีทั้งแบบ dvi และ rgb ใช่ไหมครับรุ่นนี้

Comment

benq 19" 5350เอง 3ปีหน้าจะไม่เสียนะหุหุ แล้วเด๋วก็เก่าแล้ว เหลือเงินตังเยอะ

Comment

Originally posted by little0bear View Post
          benq 19" 5350เอง 3ปีหน้าจะไม่เสียนะหุหุ แล้วเด๋วก็เก่าแล้ว เหลือเงินตังเยอะ
          รุ่นไหนครับ
          ไปเดินดูเห็นรุ่น G900WA ยังอยู่ที่ 5800 บ.
          รุ่น 5300 กว่าๆ นี่รุ่นไหนครับ

Comment

เข้ามาหา ข้อมูล

Comment

ว่าจะซื่ออยู่เหมือนกัน

Comment

ขอร้านที่น่าซื้อด้วยก็ดีครับ วันนี้ผมโทรไปถามราคาจอ samsung 943bwx ที่ร้าน J.I.B.ราคาตั้ง 7,600 บ.+ 9ครับ ><"

Comment

ผมใช้940bw plusอยุ ก้อโอนะ 6450 dvi d-sub

Comment

940bw plus เล็งตัวนี้ไว้แหละ
                    แต่ขอนแก่นของไม่มี

Comment

ผมพึ่งซื้อ LG L194WT มา สว่างมั่กๆ เหมาะกับดูหนัง เล่นเกมส์

ส่วนราคา ผมซื่อที่ J.I.B. เซียร์ 6550.- ครับ

Comment

ตอนนี้ผมสนใจอยู่รุ่นเดียวเลยอ่ะคับ samsung 943BWX 19" wide ชอบเพราะบอดี้มันสีดำครับ
                        ไปดูราคาที่ j.i.b. น่าจะถูกสุดตอนนี้แล้วครับ 76,000 บ. ส่วนพวก IT Mall กะตามร้านพวกในห้างแพงเว่อร์มากมายราคาประมาณ 78,000 กะ 79,990 (ราคารวม vat แล้ว)
                        เดินขาหงิกแต่ไม่ได้ของ เพราะมันดันมีแค่ร้านละตัว(ของตั้งโชว์) สภาพก็ต้องเอาไปเช็ดขัดถูเองอีกเลยม่ายเอามาก่อนดีกว่า

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
                          ตอนนี้ผมสนใจอยู่รุ่นเดียวเลยอ่ะคับ samsung 943BWX 19" wide ชอบเพราะบอดี้มันสีดำครับ
                          ไปดูราคาที่ j.i.b. น่าจะถูกสุดตอนนี้แล้วครับ 76,000 บ. ส่วนพวก IT Mall กะตามร้านพวกในห้างแพงเว่อร์มากมายราคาประมาณ 78,000 กะ 79,990 (ราคารวม vat แล้ว)
                          เดินขาหงิกแต่ไม่ได้ของ เพราะมันดันมีแค่ร้านละตัว(ของตั้งโชว์) สภาพก็ต้องเอาไปเช็ดขัดถูเองอีกเลยม่ายเอามาก่อนดีกว่า
                          โห...19 นิ้ว ราคา 7 หมื่นกว่าๆๆ กันเลยหรอ หุหุหุ

Comment

อ่ะ ผิดๆ ตัด0 ทิ้งไปตัว อิอิ พิมพ์เพลินไปหน่อยคับ

Comment

Working...
                            X