Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเครม HDD ต้องไปที่ไหนครับถึงจะได้เร็ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเครม HDD ต้องไปที่ไหนครับถึงจะได้เร็ว

D com ครับ จะเอาไปเครมซะหน่อย ว่าจะไปเครมที่ ศูนย์แถวรามอินทรา กม 2 อะะครับ

เห็นมีศูนย์อยู่แต่ยังไม่เคยเข้าไปซักที ไปเครมแล้วกี่วันจะได้ครับ หรือว่าต้องไป พันทิพเลย ไกลอะ

HDD มัน่าจะ bad แต่เช็คด้วย Hdd tune แล้วไม่เห้นเจอเลย

เช็คแล้วไม่เจอ จะเคลมทำไมครับ

Comment

1000 ทิปน่าจะเร็วกว่า

Comment

ถ้าไม่เป็นแบดอย่าเอาไปเคลมเลยครับเสียเวลา

Comment

แต่เครื่อวค้างบ่อยครับ ค้างแบบ HDD ไม่ทำงาน

บูตรครื่องช้า และปปัญหาที่ผมเจอคือ เปิดเครื่องแล้ว จอไม่ติดอยู่ 2 ครั้ง ผมทำโดยการปิดเครื่องแบบไม่ชัตดาว หลายรอบ

แลเรื่องบูตช้า ผมเลยคิดว่ามันน่าจะBad อะครับ แต่ทำไม HDD Tune เช็คไม่เจอไม่รู้

Comment

บางครั้ง โปรแกรมเช็คก็เชื่อไม่ได้ เสมอไปนะครับผม

Comment

Working...
            X