Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องจะปรึกษาหน่อยคับทุกท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องจะปรึกษาหน่อยคับทุกท่าน

ผมมีงบอยู่ 3000 จะซื้อเมนบอร์ดตัวไหนดีคับ ใช้เล่นเกมส์นะคับ
    ผมใช้ Pt D 2.8
    การ์ดจอใช้ ASUS EAX1600PRO
    RAM DDR2
    เมนบอร์ดตัวเก่าผมใช้ ASUS P5VDC-X มันไม่ค่อยดีอ่ะ ผมว่ามันอืดๆ ยังไงก็ไม่รู้
    ขอบคุณคับ

3000 งบน้อยไปอย่าเปลี่ยนเล้ย
    อย่างน้อยๆก็ p5ld2

Comment

Originally posted by iceandair View Post
      ผมมีงบอยู่ 3000 จะซื้อเมนบอร์ดตัวไหนดีคับ ใช้เล่นเกมส์นะคับ
      ผมใช้ Pt D 2.8
      การ์ดจอใช้ ASUS EAX1600PRO
      RAM DDR2
      เมนบอร์ดตัวเก่าผมใช้ ASUS P5VDC-X มันไม่ค่อยดีอ่ะ ผมว่ามันอืดๆ ยังไงก็ไม่รู้
      ขอบคุณคับ
      อืด ๆ ที่ว่าคงลากไม่ไปใช่ใหม่ครับ เป็นเหมือนกันครับ ทำใจชิป VIA ผมก็ใช้อยู่ครับ OC ได้ นิดเดียวเอง (ทำใจ)

ของผมครับ ไปได้แค่นี้เอง

Comment

แรมเท่าไหร่ล่ะครับ

ถ้ามันอืดๆ ก็เพิ่มแรมเอา

ลงวินโดส์ใหม่

ไหลพรืดๆ

Comment

Working...
        X