Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ PSU ของคนงบน้อย ซักพัน + - หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ PSU ของคนงบน้อย ซักพัน + - หน่อยคับ

ช่วยแนะนำ PSU ของคนงบน้อย ซักพัน + - หน่อยคับ

ขอรายละเอียด + ราคา ด้วยก้อดีคับ

thx ๆ คับ

delux 500 w ราคา 950 ครับ

Comment

เพิ่มให้อีกตัวเลือก tsunami 550 ประมาณ 800-900 บาท

Comment

Dtech สิคุ้มเกือบ 2 ปีแล้ว 450 วัตต์ 390 บาทเอง ต่ออุปกรณ์เพียบเลย อย่างละ 2 เกือบทุกอย่าง ไปเอาทำไม ไอ้ที่แพงๆ เสียเหมือนกันครับ ลองมาแล้ว ไม่ลองไม่รู้ไม่ใช่ก็ต้องเชื่อ ต้องลองเอง แต่สำหรับผมมั่นใจยี่ห้อนี้ที่สุดเพราะใช้อยู่ เกือบ 2 ปีแล้ว

Comment

ที่เค้าต้องใช้ของแพงนะต้องการไฟที่นิ่งเพียงพอต่ออุปกรณ์คับ ถ้าใช้ dtech แล้วไฟพอก็คงไม่มีใครหาซื้อของราคาแพงๆหรอกคับ 450 วัตต์ ของ dtech นะมันมาจิง ไม่ถึง 130 วัตต์ นะท่าน

ต่อกาดจอระดับกลางๆหน๋อยก็ไม่รอดแล้วคับ

Comment

ลองดู enermax 350 watt 1500-1600 ครับ เพิ่มอีกนิดวัตต์เต็มดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
              เพิ่มให้อีกตัวเลือก tsunami 550 ประมาณ 800-900 บาท
              นิ่งเทียบเท่าัตัวไหนครับ ชักสนใจ จ่ายจริงกี่วัต

Comment

ขอฝากถามหน่อย แล้วpsu บางตัวที่มีพัดลม อยู่ข้างบน อะครับ จะใส่กับเคสธรรมดาได้ไหม

เคสของผมมันแบบธรรมดา

Comment

Originally posted by singha View Post
                  ขอฝากถามหน่อย แล้วpsu บางตัวที่มีพัดลม อยู่ข้างบน อะครับ จะใส่กับเคสธรรมดาได้ไหม

เคสของผมมันแบบธรรมดา
                  พัดลมมันหันหน้าลงครับ

Comment

เอาหน้าตาเป็นอาวุธก็น้องแรด Raidmax 530W ครับผม

Comment

Raidmax/deluk โลดไม่ต้องติดมาก

Comment

Delux ก็ได้ครับอยู่ในงบ 1000

Comment

เอาของผมมะ ติดเคส Gview มา ... 400

Comment

Working...
                          X