Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ลำโพง 2.1 ของ Creative งบ 1500 ขอแสงดีๆอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ลำโพง 2.1 ของ Creative งบ 1500 ขอแสงดีๆอ่ะ

แนะนำ ลำโพง 2.1 ของ Creative งบ 1500
    สิ้นเดือนนี้ถ้าไปจะซื้ออ่ะ

แนะนำให้ซื้อหลอดตะเกียบของซิลวาเนียมาติดเพิ่มครับ 5555

creative คงจะได้ sbs 370, 390

Comment

แล้วตัวไหนเสียงดีกว่ากันอ่ะ

Comment

แนะนำ ลำโพง 2.1 งบ 1500 ขอเสียงดีๆ ขอย่อห้อที่เสียงดีๆ

แนะนำ ลำโพง 2.1 ของ Creative งบ 1500
        สิ้นเดือนนี้ถ้าไปจะซื้ออ่ะ

Comment

ยี่ห้ออื่นดีกว่ามั๊ง สาก แอลเทค อะไรก็ว่าไป

Comment

ถ้าจะเอาลำโพงแสงดีไปดูPhilipsครับ อิอิิ
            Last edited by หัวโบราณ; 27 Feb 2008, 20:42:27.

Comment

Altec ดีกว่าครับ เสียงดีจริงๆ

Comment

ลองดูยี่ห้ออื่นดีกว่ามั้ยครับ อิอิ

Comment

1500 ลองของ Microlab ไหม
                  Philips อันที่ท่านหัวโบราณโพสต์ไว้ มันกระพริบตามเกมที่เล่นด้วยนะ แถมมีลมเป่าออกมาด้วย

Comment

ลอง Microlab X2 2.1 ครับ ประมาณ 1500 บาทครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=156439
                      อันนี้ฟังมาแล้วก็ดีคับ

Comment

Working...
                      X