Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทําไม่เล่น GEARS OF WAR แล้วมันเด้งออกมายัง windows ละครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทําไม่เล่น GEARS OF WAR แล้วมันเด้งออกมายัง windows ละครับ

ทําไม่เล่น GEARS OF WAR แล้วมันเด้งออกมายัง windows ละครับ

วินโดว์ท่านupdateได้หรือป่าวหละ เห็นเค้าว่ากันว่าเกี่ยวนะ

Comment

ปิด update ไว้ครับหรือต้องเปิดไว้ครับ

Comment

ถ้าเด้งมาแล้วแจ้งerrorไม่ต้องสนใจครับกดtab+altกลับไปเล่นเหมือนเดิม

Comment

ปิด update ไว้ครับหรือต้องเปิดไว้ครับ
          ผมหมายถึงทำให้เป็นของจริงอ่ะ(updateได้)

Comment

ของผมเป็น key ของจริง update ได้ครับแต่ปิดไว้

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
              ถ้าเด้งมาแล้วแจ้งerrorไม่ต้องสนใจครับกดtab+altกลับไปเล่นเหมือนเดิม
              ขอบคุณมากนะครับ
              ลองทําดูแล้วมันก็ไม่เข้ากลับไปครับ
              Last edited by nobitadoremo; 29 Feb 2008, 13:41:01.

Comment

Working...
              X