Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยครับมันเป็นที่อะไรกันแน่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยครับมันเป็นที่อะไรกันแน่

คือว่าเวลาฟังเพลง เล่นเกมส์ ดูหนัง แล้วมันมีเสียงดังแป๊ะๆอ่ะคับ ใช้ซาวออนบอด ลองใช้โปรแกรมมาก้ wmp winamp vlc mpc มันก้เป้นทุกอันเลยคับ ทั้งเปิดเพลงจากในเครื่องและในเน็ต เสป็คตามลายเซ็นเลยคับ ชุดลำโพงใช้ microlabx3/2.1คับผม อายุก็5ปีแล้ว

สายที่ต่อใช้สายเดิมๆที่แถมมากะเครื่องเลยคับผม

Comment

ลองโหลดไฟล์เพลง
      http://www.mediafire.com/?0xxxgixyzor
      ไปนะครับ แล้วเอาไปเปิดสัก 10 นาทีนะครับ
      แล้วลองเปิดเพลงดูนะครับ ว่าหายเปร่า

^^

Comment

มันไม่หายอ่ะคับผมเป็นเพราะลำโพงรึเปล่าคับ

Comment

มันดังแป๊ะๆตอนเฉพาะเสียงสูงด้วยคับยิ่งสูงยิ่งดัง

Comment

งั้นลอง ตัดสาย ใหม่และเสียบใหม่ สิครับ
            เพื่อหาย สาย ลำโพงอะครับทั้ง 2 ค้างเลย

ลองดูงับ

Comment

ไม่หายครับผมทำไงต่อดีเนี่ยมันอาจจะเป้นที่ลำโพงเสียอะป่าวครับเนี่ย

Comment

งั้นลองถามท่าน เรือรบ ดีกว่าครับ

Comment

โอเคคราบผมขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
                  X