Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านขายอุปกรณ์ Network ในพันธุ์ทิพย์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านขายอุปกรณ์ Network ในพันธุ์ทิพย์หน่อยครับ

ถ้า Hardware ท่านๆก็เลือก Busitek Tk Jedi

Optical Drive ท่านก็เลือก P&Y

แล้วร้านขาย Network แนะนำร้านไหนดีครับผม

ืnetwork time ชั้น 3 1000 tip ครับ ซื้อไม่ซื้อ ผมจะไปหาร้านนี้ก่อนครับ ถาม-ปรึกษาให้เขาแนะนำให้ครับดูเหมือนผู้จัดการจะมีความรู้เรื่องเน็ตเวิร์คดีนะครับ พอดีเมือ่วานก้มีโอกาสไปซื้อ ไวเลสเราท์เตอร์มา ให้เขาเซ็ตให้เรียบร้อย ประกัน ตลอดอายุการใช้งานครับ

Comment

ขอบคุณครับผม

ไม่ทราบว่าร้านนีู้่อยู่ตรงส่วนไหนของพันธุ์ทิพย์ครับ

ปล.ท่านอื่นๆเพิ่มเติมกันได้นะครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

คลิกสิ

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
            แนะนำร้าน Sp...D เร็วกว่านรก ด้วย !!

Comment

Originally posted by kvai View Post
              แนะนำร้าน Sp...D เร็วกว่านรก ด้วย !!
              -.- ตั้งกะ ปี 2008 เหอๆ

Comment

Working...
              X