Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อ Benq S41 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะซื้อ Benq S41 ครับ

ทราบข่าวมาว่า s41 ออกซีรีย์ 357 มาใหม่

1.ลังเลว่าจะซื้อเลยดีรึป่าวหรือว่ารอหลังคอมมาร์ทดีครับ
    2.ถ้าซื้อในพันธ์ทิพย์จะซื้อร้านไหนดีครับ (ร้านไหนให้ฟรี VAT บ้างอ่ะครับ)
    3.DVD ล็อต 2 ที่ออกมามีปัญหามากรึป่าวครับ
    4.ราคาหน้าร้านทั่วไปตอนนี้เท่าไหร่อ่ะครับ
    5.พอดีเพื่อนจะซื้อ BenQ R56 ด้วย อยากทราบว่าดีรึป่าว มีปัญหาอะไรรึป่าว

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ...!!!!!

s41 357 ออกแล้วนี่ครับ 34,900 แต่ไม่รู้ว่ารวม vat รึยังนะครับ
    ดูอ้างอิงจากเว็บนะครับ

http://www.****************/2008/nbdetail.php?id=371

R56 LM14 26900
    http://www.****************/2008/nbdetail.php?id=355

ลองดูนะครับ เห็นว่าที่พันธ์ทิพย์ ราคารวม vat แล้วอาจจะบวกไปประมาณ 1000 นึง แต่ผมก็ยังไม่เคยไปเดินดูเหมือนกันนะครับ ถามเพื่อนๆมา ถ้าท่านไปสังเกตการ์ณแล้วเป็นยังไง มาเล่าสู่กันฟังมั่งนะครับ ผมเองก็มองๆดู 2 ตัวนี้อยู่เหมือนกัน ต้องรอ ผบ.ทบ. อนุมัติงบก่อน เลยต้องหาข้อมูลเครียดหน่อย เพราะซื้อแล้วซื้อเลย ถ้าอยากเปลี่ยน เด๋วโดนครับ อิอิ

หวังว่าข้อมูลคงเป็นประโยชน์ ไม่มากก็น้อยนะครับ

Comment

1.พอดีเพิ่งถอยมาครับ รอหลังคอมมาร์ทไม่ไหว รีบใช้ หลังงานของแถมอาจจะเยอะกว่าตอนนี้น่ะครับ
      2.ใน1000ทิปผมไม่ทราบอ่ะครับ พอดีซื้อเซียร์ร้าน csc
      3.DVD เท่าที่เทสๆดูยังไม่เจอปัญหานะครับ ของผมล็อต b
      4.36500 รวม vat แล้วนะครับ
      5.BenQ R56 ไดรเวอร์ซาวน์การ์ดของXP ไม่มีมั้งครับ ไม่แน่ใจนะ อ่านเจอแว๊บๆน่ะครับ

Comment

วันอาทิตย์นี้ จะไปถอยเหมือนกันครับ S41 357 เพราะรู้สึกว่า 324 จะไม่มีแล้ว แง้ๆๆๆๆ

Comment

อ่าวกำ

324ไม่มีแล้วเหรอครับเนี่ย

อุตส่าเล็ง 324ไว้

357 แพงกว่าตั้ง2000แหน่ะ เพิ่มแค่แรมอีกกิ๊กกะHDD 40Gb เองง่ะ

ไม่น่ารอนานเลยเรา แง ๆๆ

Comment

ไม่ชัวร์นะครับ แต่เห็นมีคนบอกไว้อย่างนั้น ผมเองก็ไม่รู้จริงๆ เหมือนกัน จะเอา 324 เหมือนกันครับ แต่ถ้าไม่ได้ ก็ต้องจำใจเอา 357 น่ะแหละ

Comment

Originally posted by nae View Post
              1.พอดีเพิ่งถอยมาครับ รอหลังคอมมาร์ทไม่ไหว รีบใช้ หลังงานของแถมอาจจะเยอะกว่าตอนนี้น่ะครับ
              2.ใน1000ทิปผมไม่ทราบอ่ะครับ พอดีซื้อเซียร์ร้าน csc
              3.DVD เท่าที่เทสๆดูยังไม่เจอปัญหานะครับ ของผมล็อต b
              4.36500 รวม vat แล้วนะครับ
              5.BenQ R56 ไดรเวอร์ซาวน์การ์ดของXP ไม่มีมั้งครับ ไม่แน่ใจนะ อ่านเจอแว๊บๆน่ะครับ
              แล้วได้อะไรแถมบ้างอ่ะครับ แล้วราคา 36.5k นี่คือราคาสดหรอครับ ถ้าผ่อนจะได้ราคาเท่าไร แล้วมีโปร 0% หรือป่าวครับ ท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติม ก็เอามาแฉทั้งวันได้เลยนะค๊าบ (ไม่ต้องรอเช้า) เกี่ยวกันมะเนี่ย ฮา

Comment

จะบอกให้ ที่ บริษัท BenQ โทรไปถามมาแล้ว s41 324 กับ 357 ยัง มีอยู่ ครับ ที่ บริษัท แต่ ต้อง ติดต่อกับ ร้าน ให้ เขาสั่งให้ นะคัรบ

Comment

ขอบคุณมากครับผม หวังว่าวันอาทิตย์ของคงจะมาลงนะครับ เพราะต้นเดือน เงินเดือนเพิ่งจะออกกัน

Comment

ลุยเลยครับ ของเค้าดีจริงผมใช้อยู่ครับ s41-355 ครับ รับรองจะติดใจ

Comment

324 มีอยู่นะคับ แก้ข่าว ผมไปถอยวันนี้เอง 34500 ประกันสองปี ไม่ต้องพูดถึงของแถมเพราะมันห่วย แค่กระเป๋ากะเม้า แต่ของมันน้อยมากแล้วนะคับ นับตัวได้เลย รีบหน่อยนะคับ

Comment

ลืมบอกไป ซื้อที่พันทิพคร้าบบบบบบ

Comment

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะตามไปติดๆครับ ตอนบ่าย

Comment

ของมันฮิตดีจริงๆ

Comment

เคลมได้มั้ย

ซื้อมาใช้ได้สามเดือนแล้วแบตอยู่ได้แค่เกือบชั่วโมงเองครับ
                              เอาไปเคลมได้ยังครับ เซ็งมากไม่ได้ใช้โปรแกรมดูหนังฟังเพลงเลย
                              แค่เล่นเอ็มเอง

Comment

Working...
                              X