Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ ATI Tray Tools จะ Overclock แต่ไม่ได้มันขึ้นแบบนี้ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ ATI Tray Tools จะ Overclock แต่ไม่ได้มันขึ้นแบบนี้ช่วยทีครับ

ใช้ Driver ของ Radeon Omega Drivers v4.8.442

หรือมีใครจะแนะนำให้ใช้ อันอื่นบอกด้วยนะคร๊าปป จะลากแต่มันดันขึ้น Overclocking disabled ซะง้านนนนนนนนนน
    Attached Files

ท่านไม่ระบุ รุ่นระคร้าบ และคนอื่นเข้าจะรุ้ไหม๊ ท่านลองไปโหลดมาจากเว็ปป้ะยัง ลองดูดิ ของเรา

Driver ที่มันแถมมาให้ในแผ่นมันๆไม่มีตัว OC แต่ไปโหลดมา มี OC

อยากมี LOGO กะเขาบางทำไงห้ะบอกหน่อย T_T

Comment

Working...
    X