Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามโง่ๆ Rambo นี่มันป็นอะไรครับ..แล้วใส่กลับเครื่องรุ่นไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามโง่ๆ Rambo นี่มันป็นอะไรครับ..แล้วใส่กลับเครื่องรุ่นไหนบ้างครับ

ไม่รู้จริง ว่าไอ้ Ramboนี่ มันใส่กับเครื่องรุ่นไหนยังไงครับ บอร์ดแบบไหนที่ใส่ได้บ้าง อธิบายให้ฟังหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ไปเห็นมาจากเวปIBMรึป่าวครับ
    คิดว่าน่าจะเป็น DVD-RW Drive ครับ

Comment

คือไรอ่ะ ยี่ห้อแรมป่ะคุ้นๆ

Comment

ยี่ห้อแรมครับ

Comment

ขอบคุณครับ....มันคือ ยี่ห้อ แรม...โง่จริงๆ เลยผม

Comment

https://www-304.ibm.com/systems/supp...cid=MIGR-61546
            ผมคิดว่าท่านหมายถึง optical drive หุหุ

Comment

ผู้ไม่รู้ไม่ใช่คนโง่คับ

Comment

แรมครับ ยี่ฮ่อ ส่วนใช่กับรุ่นใหนก็ดูตามคู่มื่อครับเพราะมันก็มีทุกแบบล่ะครับ

Comment

Ramครับ ชื่อยี่ห้อBo [ล้อเล่นกิกิ]
                  เป็นชื่อยี่ห้อแรมครับ

Comment

Working...
                  X