Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวS41 ช่วยทีครับ 324 กับoptical ไดรฟ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวS41 ช่วยทีครับ 324 กับoptical ไดรฟ์

มันเริ่มอ่านแผ่นได้ได้ครับคือผมลงวินโดวใหม่ เเล้ว วินนิ่งหายเลย ลอง ลงใหม่ดู กลายเป็นว่า มันมันอ่านแผ่นเสียงดัง มาก และอ่านแผ่น ไม่ออก เคลมได้ไหมครับผมซื้อพันทิพย์ร้าน speed ต้องเอาใบอะไรไปมั่งครับ

หุหุ ร้านนี้อีกแล้ว

Comment

ไหงไม่ซื้อร้านนี่อะคับ บริการสุดแย่ ร้านสปีดบอรดพันทิพขึ้นกะทู้แนะนะำแบบกันเป็นหลายเดือนเลย--"

แต่ซื้อมาแล้วไปเคลที่นี่เลยรอ2ชมได้(โทรไปเช็คก่อนนะของมีไหม)

BENQ
      748/12 อาคารวิศวกรรม บริษัท แสงชัยมิเตอร์ จำกัด ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400
      Tel 026155248-9 Fax 02-6155250

แผนที่
      http://www.benq.co.th/page/?pageId=196
      ตอบพร้อมอ้างข้อความ

Comment

อาการเดียวกับผมเลยอ่ะ กดแล้วไม่เด้งออก แต่ผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะ...ไม่มีเวลาเครมเลยอ่ะ

Comment

เด้งแต่ไม่อ่านDVD บางแผ่นไม่ไป เง้อออ นอกนั้นไม่พบปัญหา

Comment

รักน้อง(S41) ต้องทนจ้า ^^ ก็ซื้อมาแล้วนิ

Comment

เอาไปเคลมตามที่ผมบอกรับรองไม่มีไรมากวนใจท่านอีกนาน รอแค่2ชมเอง

Comment

ไปเครมครับ ปัญหาจบเลย

Comment

เคลมโลด รุ่นใหน ยี่ห้อใหน ก็มีสิทธิ์เป็นได้หมด มีปัญหาอะไรถ้าอยู่ในประกัน ต้องเคลมมมมมมมมมมมม

Comment

Working...
                  X