Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟน AMD X2 5000+ หรือ E6600 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูโรดแมปของAMDในปีหน้าแล้ว สงสัยจะยากเน้อ ต้องรอAMDปรับแผนใหม่

Comment

คอยดูเอเอมดีครับอินเทลหมดมุขแน่..แต่วันนี้ให้อินเทล

Comment

AMD ASUS M2N-E มีปัญหากับแรมยี่ห้อ corsair โดยเฉพาะรุ่นบัส 667 คับ ถ้าชอบ AMD ก็เลือก 5000+ ไปเถอะคับผมก็ชอบ AMD แต่จำใจใช้ E6600 เพราะต้องทำงานนี่แหละคับเลยต้องการของแรงหน่อย

Comment

6600 นี่คุ้ม+แรงกระฉูดจริงๆ ราคา Pd ของผมพึงซือมาใหม่ๆตกฮ้วบเลย T-T

Comment

AMD คงจะแก้ทางยากครับ เพราะสถาปัตยกรรมของ K8 เริ่มจะตันๆ แล้ว

Comment

Working...
            X