Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Dota แล้วขึ้นจอฟ้าครับ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Dota แล้วขึ้นจอฟ้าครับ!

เป็นแค่เกมนี้เกมส์ เดียวครับผมต้องแก้ยังไงบ้างครับ

ผมใช้ S32B ครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

น่าจะข่ายเดียวกันกะ s41

หาdriver sound verใหม่กว่ามาลงดูครับ

Comment

แล้ว ควรจะ ใช้ driver sound ของ รุ่นไหน ดีครับ

ขอบคุณครับ

Comment

โน๊ตบุ๊คเพื่อนผมก็เป็นครับ 2 เครื่องเลย asus กับ acer เพื่อนมันลงเกมส์ใหม่แล้วปัญหาจอฟ้าก็หายแต่ไม่ถาวรนะ
        นานๆมันจะขึ้นจอฟ้า ลองดูครับ

Comment

ผมก็เคยเป็น ไปโหลดไดรเวอร์ซาวล่าสุดจากเว็บผู้ผลิตซาว โดยตรงเลยครับเว็บbenq ใช้แล้วจอฟ้า

Comment

ผมก็เคยเป็น ไปโหลดไดรเวอร์ซาวล่าสุดจากเว็บผู้ผลิตซาว โดยตรงเลยครับเว็บbenq ใช้แล้วจอฟ้า
            อ่าน แล้ว สรุปว่ามันดีขึ้น หรือแย่ลงครับ แล้ว ผม จะหาไดเวอน์ ได้จากที่ไหน บ้าง ครับ เพราะลองเข้า ไปในเว็บ benq แล้วไม่มีรุ่น s32 ให้โหลดครับ

ของ ผมลง xp ครับ
            Last edited by lo_ol; 28 Feb 2008, 13:46:23.

Comment

Realtek verอะไรก็ว่าไปครับ ลองๆ หาดู ไม่จำเป็นต้องหาภายในweb ผู้ผลิตnotebookก็ได้ครับ เพราะทางนั้นไม่ค่อยupdate

Comment

ครับ จะลอง หา ดู ครับ ขอบคุณครับ

Comment

ลองดูนะครับ เป็นเว็ป benq ของ Australia & New Zealand
                  เว็ป benqไทย รุ่นนี้ไม่มีให้โหลดจริงด้วย ไม่อัฟเดทเล๊ย เฮ้อ (เห็นมีคนด่าในห้องพันธ์ทิพย์อยู่เย้วๆ)
                  http://www.benq.com.au/products/joyb...nloads&dtype=D

Comment

Working...
                  X