เอา HD sata I ไปใส่ Mainbraod sataII ได้มั้ยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8

Thread: เอา HD sata I ไปใส่ Mainbraod sataII ได้มั้ยครับ

OverclockZone Member s_pae's Avatar
    วันจันทร์-ศุกร์ [รังสิต-สายไหม-แฟชั่

Default เอา HD sata I ไปใส่ Mainbraod sataII ได้มั้ยครับ

เอา HD sata I ไปใส่ Mainbroad sataII ได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

ได้คับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    นครนายก (น้ำตกสาริกา)

ได้ จ้าาาา

OverclockZone Member s_pae's Avatar
    วันจันทร์-ศุกร์ [รังสิต-สายไหม-แฟชั่

Quote Originally Posted by kgb99 View Post
    ได้คับ
    Quote Originally Posted by TWK. View Post
    ได้ จ้าาาา
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ

OverclockZone Member 200sx's Avatar
    มหาชัย สมุทรสาคร พระราม 2

ใส่โลดดดดดดดดดดดดดดดดดด อิอิอิ

OverclockZone Member jojoonline's Avatar

อ่าถามต่ออีกนิสนึงคับ คือจัมเปอร์ตรงฮาดดิสอ่าคับ มันบอกว่า ถ้าใส่จะ limit1.5Gb ถ้าไม่ใส่จะ 3.0Gb อันนี้ต้องเอาออกทุกครั้งใช้มั้ยคับเวลาซื้อมาอะ ใส่ให้เพื่อนไป2 3 คนละ เพิ่งสังเกตุเห็นอะ หุหุ

OverclockZone Member adidashimax's Avatar

แล้วบอร์ด sata2 เอา hdd sata3 มาใ่ส่ได้มะงับเผื่ออนาคต

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

Quote Originally Posted by jojoonline View Post
    อ่าถามต่ออีกนิสนึงคับ คือจัมเปอร์ตรงฮาดดิสอ่าคับ มันบอกว่า ถ้าใส่จะ limit1.5Gb ถ้าไม่ใส่จะ 3.0Gb อันนี้ต้องเอาออกทุกครั้งใช้มั้ยคับเวลาซื้อมาอะ ใส่ให้เพื่อนไป2 3 คนละ เพิ่งสังเกตุเห็นอะ หุหุ
    ถ้าเป็นบอดเป็น sata 1 ไม่ต้องถอดคับ

Bookmarks

Bookmarks