Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามนิดนิดคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามนิดนิดคับผม

คือ อยากสอบถามว่าคอมผมมันติดไวรัส SVCHOST.EXE คือ เห็นมันขึ้นตามรูปคับผม
    ทำไงเอามันออกได้คับผม ตอนนี้ NOD32 V3 คับผม ( อัพเดท 2903 )
    ลองสแกนไดร์ C หาไม่เจอคับผม พี่ช่วยตอบด้วยน่ะคับผม ขอบคุณมากคร้าบบบผม
    Attached Files

ไม่ไช่ไวรัสหรอกครับ ถ้าเป็นตัวที่เป็นไวรัส มันจะกินแรมมากกว่านี้หลายเท่า ครับ

อีกอย่างตัวนี้ไม่ไช่ไวรัส ครับ

ต้องไช้ พวก Spyware docter แสกน ครับ

Comment

ไม่ใช่ไวรัส ครับบบบ

Comment

ขอบคุณพี่ๆ มากคับผม ขอบคุณคร้าบบบ

Comment

เล่นเนตไปมากๆ บางตัวในนั้นจะกินแรมโคตรๆๆๆ เยอะเลยครับ ลองสังเกตดู - -*

Comment

Working...
          X