Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง VGA ของ ATI และ Nvidia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง VGA ของ ATI และ Nvidia

อยากทราบรุ่นของทั้งสองยี่ห้อนี้ว่ามันเทียบรุ่นกันยังไง (PCI-EX)
    เช่น x550 ตรงกับรุนอะไรของ Nvidia
    หรือ 6600 ของ Nvidia ตรงกับรุ่นอะไรของ ATI
    ใครทราบช่วยไล่ให้หน่อยนะครับ จะซื่อ VGA

บอกงบมาดีกว่าครับ ว่ามีเท่าไหร่ จะแนะนำง่ายกว่า และจะได้เลือกตัวที่เทคโนโลยีใหม่กว่าให้ด้วย

Comment

7300 กับ 7600 ของ Nvidia มันต่างกันยังไง

Comment

มีความเร็ว GPU RAM และ ท่อส่งข้อมูลที่ต่างกันครับ

Comment

X700 ถึงจะฟัด 6600
          X550 กลางๆระหว่าง 6200-6600

Comment

Working...
          X