Announcement

Collapse
No announcement yet.

q6600 79องศาอะเป็นไรไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• q6600 79องศาอะเป็นไรไหมคับ

มันประเกือบ80เวลาเล่นเกมอะครับ แต่ถ้าไม่ได้ทำอะไรจะยุที่50+คับ
    อันตรายไหมคับ

ก็ถือว่าร้อนครับหาซิ้งแจ่มๆซักตัวระบายความร้อนครับ

Comment

Overclock หรอครับ

89องศา ร้อนไปน่ะครับ

ถ้ารักในการ OC ผมว่าเปลี่ยน Heat Sink ดีกว่าครับ เดี๋ยวมันจะอยู่ด้วยไม่นาน ^^

Comment

ของผม C2Q 6600 G0 WEEK24
        SCYTHE INFINITY
        ไม่ OC ไม่แอร์ อุณหภูมิทั้ง4 คอร์ อยู่ที่ 46-49 ครับ

Comment

แล้วถ้าจะลดความร้อนนี่ต้องลดการจ่ายไฟใช่ป่าวคับ

Comment

Originally posted by sompolli View Post
            ของผม C2Q 6600 G0 WEEK24
            SCYTHE INFINITY
            ไม่ OC ไม่แอร์ อุณหภูมิทั้ง4 คอร์ อยู่ที่ 46-49 ครับ
            เย็นดีครับ

Comment

Working...
            X