Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเคสอยู่แล้ว จะซื้อบอร์ดใหม่ แล้วรู้ข้างหลังมันจะตรงกันมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเคสอยู่แล้ว จะซื้อบอร์ดใหม่ แล้วรู้ข้างหลังมันจะตรงกันมั้ย

ผมมีเคสอยู่ของเก่าอยู่ (5 ปีละมั้ง) แล้วผมจะซื้อเมนบอร์ดใหม่

ทีนี้อยากจะรู้ว่า ช่องข้างหลัง พวก ต่อคีย์บอร์ด เม้าอะ มันจะใส่ได้กับเคสผมมั้ย

แล้วตอนเราซื้อเมนบอร์ดเนีย มันจะแถมหน้าปัดช่องนี่มั้ย (ช่องต่อต่างๆ เนียแหละ)

ขอบคุณคับ

Last edited by pottor; 29 Feb 2008, 11:45:50.

แถมครับ ใส่ไม่มีปัญหาครับ

Comment

เบียดกันอยู่ ยังกับปลากระป๋องเลยแฮะ เหอๆ

Comment

ขอบคุณ มากมๆๆๆๆๆ คับ

Comment

Working...
        X